พิธีทำบุญตักบาตร เนื่องในวันนวมินทรมหาราชและวันปิยมหาราช
![](https://www.srtet.co.th/upload_fm/IMG_0029.jpg)
![](https://www.srtet.co.th/upload_fm/IMG_0040.jpg)
![](https://www.srtet.co.th/upload_fm/IMG_1446.jpg)
![](https://www.srtet.co.th/upload_fm/IMG_1460.jpg)
![](https://www.srtet.co.th/upload_fm/IMG_1496.jpg)
![](https://www.srtet.co.th/upload_fm/IMG_1485.jpg)
![](https://www.srtet.co.th/upload_fm/IMG_1482.jpg)
![](https://www.srtet.co.th/upload_fm/IMG_0081.jpg)
![](https://www.srtet.co.th/upload_fm/IMG_1521.jpg)
กรรมการผู้อำนวยการใหญ่ พร้อมด้วยพนักงาน รฟฟท. ร่วมทำบุญตักบาตร เนื่องในวันนวมินทรมหาราชและวันปิยมหาราช เมื่อวันที่ 12 กันยายน 2566 ณ สถานีกลางกรุงเทพ อภิวัฒน์ บริเวณสำนักงาน ชั้น 2
ซึ่งบริษัทฯ จัดขึ้นเพื่อน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5 และพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร รัชกาลที่ 9 อีกทั้งเป็นการส่งเสริม เปิดโอกาสให้พนักงาน รฟฟท. ได้ทำกิจกรรมร่วมกัน