พิธีทำบุญถวายสังฆทาน และภัตตาหาร เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง และวันแม่แห่งชาติ
![](https://www.srtet.co.th/upload_fm/MDK_8945.jpg)
![](https://www.srtet.co.th/upload_fm/MDK_8953.jpg)
![](https://www.srtet.co.th/upload_fm/MDK_9052.jpg)
![](https://www.srtet.co.th/upload_fm/MDK_9070.jpg)
![](https://www.srtet.co.th/upload_fm/MDK_9152.jpg)
![](https://www.srtet.co.th/upload_fm/MDK_9184.jpg)
![](https://www.srtet.co.th/upload_fm/MDK_9213.jpg)
กรรมการผู้อำนวยการใหญ่ พร้อมด้วยพนักงาน รฟฟท. ร่วมถวายสังฆทานและภัตตาหาร พระสงฆ์ 26 รูป เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง และวันแม่แห่งชาติ เมื่อวันที่ 10 สิงหาคม 2566 ณ สถานีกลางกรุงเทพ อภิวัฒน์ ห้องสำนักงานใหม่ ประตู 4 ชั้น 2
ซึ่งบริษัทฯ จัดขึ้นเพื่อเป็นการแสดงความจงรักภักดีแด่สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง และเป็นการส่งเสริม เปิดโอกาสให้พนักงาน รฟฟท. ได้ทำกิจกรรมร่วมกัน